Volleyball team
Volleyball team
Volleyball team
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Volleyball team

Forum Dành Cho Các Mem BC nha

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Truyện ngắn: Tết của nó!
Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeThu Jan 20, 2011 1:57 pm by YouCry_MeSad

» Nếu có thể
Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeMon Jan 10, 2011 11:29 am by thewayoflove_u&m

» T.L sẽ trở lại ...Mọi ng cũng thế ...
Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeSat Jan 01, 2011 1:23 pm by Pu Sữa Chua

» Hot..Hot...
Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeSat Jan 01, 2011 1:21 pm by Pu Sữa Chua

» Phút kỳ lạ... đến kỳ cục của mem nhà ta!!!
Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeSat Jan 01, 2011 8:30 am by thewayoflove_u&m

» 9 cái "bất" của vợ !!!
Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeSat Jan 01, 2011 8:25 am by thewayoflove_u&m

» 1/1/2011 LÀM GÌ NHỈ?
Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeSat Jan 01, 2011 8:20 am by thewayoflove_u&m

» Clip dau bog chuyen giua truog Chau Van Liem vs quan doi trong dot hanh quan ve nguon nak !!!!
Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeFri Dec 31, 2010 7:12 am by YouCry_MeSad

» MERRY CHRISTMAS
Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeSun Dec 26, 2010 11:13 am by thewayoflove_u&m

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Pu Sữa Chua
Mod
Mod
Pu Sữa Chua

Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên !   Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeMon Dec 06, 2010 1:49 am

Tuy mình có tình yêu !
Tuy mình có bạn bè !
Tuy mình có gia đình !

- Nhưng mình ko có hạnh phúc trọn vẹn...

Mỗi thứ đi qua nhau một cách bất chợt....Sâu trog tim 1 thứ cảm giác đau nhói vì khi nhìn lại chẵng đc gì trọn vẹn đúng nghĩa..mình fải tự giúp bạn thân đứng lên sau nhìu cú vấp ngã...Đau và thấm ! - Nhưng mấy ai bix đc Smile....
Nỗi đau chồng chất....mọi thứ đc sắp xếp theo thứ tự và r vỡ oà theo quy luật định sẵn..

- Đứng lên nhé !..đi xa và cảm thấy an lòng vs thực tại ..để r ko tự đánh lừa mình trog vô thức tìm kím hiện tại và tương lai tốt đẹp hơn...

Khi không còn khóc đc...là lúc phải đứng lên !!...- Nhớ nhé Smile...
YouCry_MeSad
Mod
Mod
YouCry_MeSad

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên !   Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeMon Dec 06, 2010 7:26 am

Giong t wa! t se dung len va phai dung len thui. Tk
Pu Sữa Chua
Mod
Mod
Pu Sữa Chua

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên !   Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeMon Dec 06, 2010 10:46 pm

Tâm trạng thiệt tối qua của t đoá m...
.Tự nhiên thấy nản...hix...m gág nha...đời nó chó lắm...wan trọg m sống sao để đời "bớt chó" vs m thui Sad....
thanksfor_mylove
Member
Member
thanksfor_mylove

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên !   Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitimeWed Dec 08, 2010 11:16 pm

đôi lúc nhìn Pu vậy mà cũng có chiều sâu qá ta..hj...khen đó...đời vẫn còn nhiều đìêu đẹp lắm...yêu nó nhiều, cảm nhận nó nhìêu thì tự nhiên đời cũng sẽ đẹp với ta thui
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên !   Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên ! I_icon_minitime

Khi không còn khóc đc..là lúc phải đứng lên !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» làm sao mới đúng đây???